Turanci

PUSH Electrical PS-DC10A Transformer DC Winding Resistance Tester

Mai juriya na Transformer DC. Kayan aiki yana ɗaukar sabon fasahar samar da wutar lantarki, wanda ke da halaye na ƙananan girman, nauyi mai nauyi, babban fitarwa na yanzu, maimaituwa mai kyau, ƙarfin hana tsangwama, da cikakkiyar ayyukan kariya. Dukkanin injin ɗin ana sarrafa shi ta hanyar microcomputer mai sauri guda ɗaya, tare da babban matakin sarrafa kansa, tare da fitarwa ta atomatik da ayyukan ƙararrawa. Kayan aiki yana da babban gwajin daidaito da aiki mai sauƙi, wanda zai iya gane saurin ma'aunin juriya kai tsaye.
KYAUTA ZUWA PDF
Cikakkun bayanai
Tags
Gabatarwar Wurin Siyar da Samfura

 

  1. 1. Kayan aiki na iya amfani da wayar Android ko kwamfutar hannu, bi asusun WeChat na hukuma, zazzage APP na musamman, sarrafa kayan aikin ta hanyar software na musamman, da adanawa da loda bayanan gwaji don sauƙin tunani.
    2. Matsakaicin ƙarfin fitarwa na kayan aiki shine 24V, wanda ya dace don zaɓar mafi girman gwajin halin yanzu lokacin da juriya yayi girma, da haɓaka saurin gwajin.
    3. Na'urar tana ɗaukar sabbin fasahar samar da wutar lantarki, tare da ma'auni na yanzu da yawa da kewayon ma'auni. Za a iya zaɓar na yanzu ta atomatik bisa ga nauyi, wanda ya dace da ma'aunin juriya na DC na ƙanana da matsakaita masu girma dabam da masu wutar lantarki.
    4. Yana da ayyuka masu kariya da yawa kamar tasiri na baya-EMF, katsewa da gazawar wutar lantarki a lokacin gwajin, da kuma wutar lantarki mai zafi, wanda zai iya dogara da kare kayan aiki daga tasirin baya-EMF da ƙararrawar sauti mai aiki tare.
    5. Tare da kowane aikin canjin zafin jiki na jan karfe da kayan aluminium, taɓa shigarwar kowane zafin jiki na iska da canjin zafin jiki.
    6. Fasahar sarrafa wutar lantarki mai hankali, kayan aiki koyaushe yana aiki a cikin mafi ƙarancin wutar lantarki, wanda ke adana makamashi yadda yakamata kuma yana rage haɓakar zafi.
    7. Bakwai mai girman haske mai launi LCD mai haske, haske mai haske a ƙarƙashin haske mai ƙarfi, cikakken aikin allon taɓawa, sauyawa kyauta tsakanin Sinanci da Ingilishi.
    8. Kayan aiki yana zuwa tare da agogon kalanda na dindindin da kuma ajiyar wutar lantarki, wanda zai iya adana bayanan gwaji 1000, waɗanda za a iya tuntuɓar su a kowane lokaci.
    9. Kayan aiki yana da sadarwar Bluetooth, sadarwar RS232 da kebul na USB don sadarwar kwamfuta da ajiyar bayanan diski na U.
    10. Ya zo tare da nau'in micro printer, wanda zai iya buga sakamakon auna cikin Sinanci.

 

Sigar Samfura 

 

aikin

Manufofin fasaha da sigogi

Gwada halin yanzu

AUTO, <20mA,40mA,200mA,1A,5A,10A

Aunawa kewayo da daidaito

0.5mΩ ~ 0.8Ω (10A)
1mΩ-4Ω (5A)
5mΩ-20Ω (1 A)
100mΩ-100Ω (200mA)
1Ω-500Ω (40mA)

± (0.2%+2 kalmomi)

 

100Ω-100KΩ (<20mA)

± (0.5%+2 kalmomi)

Mafi ƙarancin ƙuduri

0.1μΩ

nuna

LCD launi tabawa inch bakwai

Nunin juriya masu tasiri lambobi 4 ne

Adana bayanai

Kungiyoyin 1000

yanayin aiki

Zazzabi na yanayi: 0℃~40℃ Dangi zafi: <90% RH, babu condensation

tushen wutan lantarki

AC 220V± 10V,50Hz±1 Hz

Inshora tube 2A

Matsakaicin amfani da wutar lantarki

200W

Girma

360*290*170(mm)

nauyi

Mai watsa shiri: 6 KG Akwatin waya: 5 KG

 

Gabatarwa Point Siyar

 

Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.


Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
Masu alaƙa Labarai
  • Using Distillation Range Testers in the Food and Beverage Industry
    Using Distillation Range Testers in the Food and Beverage Industry
    The food and beverage industry relies on distillation to refine essential ingredients, from flavor extracts to alcoholic beverages and edible oils.
    Daki-daki
  • The Impact of IoT on Distillation Range Tester Performance
    The Impact of IoT on Distillation Range Tester Performance
    The Internet of Things (IoT) is transforming industries worldwide, and the field of distillation range testing is no exception.
    Daki-daki
  • The Best Distillation Range Testers for Extreme Conditions
    The Best Distillation Range Testers for Extreme Conditions
    In the world of chemical engineering and laboratory testing, precision and reliability are paramount.
    Daki-daki

Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.